Corral del Risco

Corral del Risco Homestay

Chọn ngày để tìm homestay tại Corral del Risco mang lại cảm giác ấm cúng, đậm chất địa phương.

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Các khách sạn Homestay nổi tiếng tại Corral del Risco

Khám phá bộ sưu tập Homestay tại Corral del Risco của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Nơi để hành lý, Đậu xe
Tuyệt Vời
53 đánh giá
9,2/10
1 đêm
Từ 91 £
Kiểm Tra Phòng Trống
28
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Nhà bếp chung, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Máy sấy quần áo
Tuyệt Vời
26 đánh giá
9,3/10
1 đêm
Từ 68 £
Kiểm Tra Phòng Trống
32
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Phòng Tắm Riêng, Nhà bếp
0
1 đêm
Từ 84 £
Kiểm Tra Phòng Trống
20
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Nhà bếp, Máy giặt
Nổi Bật
4 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
33
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Máy sấy quần áo
Nổi Bật
6 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
44
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Máy sấy quần áo
Nổi Bật
5 đánh giá
10/10
Kiểm Tra Phòng Trống
36
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Máy sấy quần áo
Nổi Bật
5 đánh giá
9,8/10
Kiểm Tra Phòng Trống
18
Khách sạn tại Corral del Risco
Tiện nghi nổi bật: Nhà bếp
Đáng Kinh Ngạc
9,6/10
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Homestay Tại Corral del Risco

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Tại Corral del Risco có những khuyến mãi nào cho phòng khách sạn?

Trip.con cung cấp các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm cho người dùng. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Các khách sạn hàng đầu ở Corral del Risco gần Punta Mita Transfers là gì?

Một số khách sạn hàng đầu tại Corral del Risco gần Punta Mita Transfers bao gồm Ancora Punta Mita (từ 181 £), Hotel Meson de Mita (từ 85 £)Hotel El Coral (từ 78 £). Tất cả đều mang đến sự thuận tiện để dễ dàng tiếp cận Punta Mita Transfers, khiến chúng trở thành lựa chọn lý tưởng cho những du khách muốn khám phá khu vực này.

Những nơi lưu trú tốt nhất ở Corral del Risco là gì?

Một số chỗ ở tốt nhất tại Corral del Risco nằm gần các điểm tham quan nổi bật như Punta Mita Transfers, mang lại sự thuận tiện cho việc di chuyển khám phá các địa điểm then chốt và tiện nghi.