Khách sạn Cung Điện Từ Hoa
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
Khách sạn Cung Điện Từ Hoa

Khách sạn Cung Điện Từ Hoa

Khai trương năm 2025
Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Nhà hàng Thái Lan
món ăn Ý
Vị trí lý tưởng
Bữa sáng ngon miệng
Bể bơi tầng thượng ngoài trời
+4 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Trang thiết bị mới, thiết kế tiện ích trong phòng khá hay
Xem xung quanh đây
Tàu Điện Ngầm: Chùa Hà
(7,7km)
Tàu Điện Ngầm: Cát Linh
(8,0km)
Sân Bay: Cảng hàng không quốc tế Nội Bài
(18,9km)
Vé Tàu: Ga Long Biên
(5,5km)
Vé Tàu: Ga Hà Nội
(7,7km)
Điểm nổi bật: Đình Nhật Tân
(110m)
Xem Trên Bản Đồ
6

Phòng Superior Có 1 Giường Cỡ King

1 Giường king
27m² | Tầng: 2-8
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bar mini
Trà túi lọc
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Suite Junior có ban công 1 giường King

1 Giường king
48-58m² | Tầng: 6,8
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
Trà túi lọc
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Deluxe có ban công 1 giường cỡ King

1 Giường king
41-42m² | Tầng: 6-7
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Suite Junior 1 Giường King Size

1 Giường king
50-56m² | Tầng: 2-5,7
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
8

Phòng Suite 1 phòng ngủ 1 giường King Size

1 Giường king
51-55m² | Tầng: 2-8
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
6

Phòng Deluxe góc 1 giường cỡ King

1 Giường king
43m² | Tầng: 2-7
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
Bar mini
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
4

Phòng Superior có ban công 1 giường cỡ King

1 Giường king
29-31m² | Tầng: 7-8
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bar mini
Trà túi lọc
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
4

Phòng Deluxe với 1 Giường cỡ King

1 Giường king
34-38m² | Tầng: 2-6,8
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bar mini
Trà túi lọc
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
5

Superior 2 giường đơn

2 Giường đôi
27m² | Tầng: 2-7
Cửa sổ cố định
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
TV
Trà túi lọc
Bàn chải đánh răng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng

Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Hà Nội
Các đánh giá thường nhắc đến
Van Sue
ngày 2 tháng 5 năm 2026
Khách sạn mới nên rất đẹp, nhân viên nhiệt tình hỗ trợ, buffet sáng đa dạng và rất ngon. Giá hơi cao
Tài khoản khách
ngày 1 tháng 4 năm 2026
Trang thiết bị mới, thiết kế tiện ích trong phòng khá hay
nganbeoo
ngày 9 tháng 3 năm 2026
Mọi thứ đều tuyệt vời, ra sân bay thì gần nhưng vô trung tâm hơi xa
Tran Kim Ngoc Tuyen
ngày 2 tháng 4 năm 2026
Địa điểm hơi xa trung tâm, phòng đẹp tiện nghi
Yue686888
ngày 23 tháng 12 năm 2025
Tuyệt vời, chất lượng dịch vụ rất tốt. Nhân viên lịch sự nói chuyện nhỏ nhẹ. Khách sạn trang trí rất sang trọng và đẹp mắt
Người Dùng Ẩn Danh
ngày 3 tháng 7 năm 2026
Phòng đẹp, vị trí đẹp, nhân viên cũng nhiệt tình, mỗi tội ko cho khách chụp ảnh bằng máy ảnh
Người Dùng Ẩn Danh
ngày 13 tháng 1 năm 2026
Tệ ! Phục vụ kém
Vannie Truong
ngày 2 tháng 3 năm 2026
khách sạn đẹp, nhân viên dễ thương phòng ốc rộng.
Tài khoản khách
ngày 27 tháng 6 năm 2026
Mọi thứ tuyệt vời

Tiện nghi & Dịch vụ

Vinci Cucina Vino
Phong cách: Chọn món
Ẩm thực: Ý
Mở cửa vào: Bữa tối
Bầu không khí: Hiện đại
Tùy chọn dùng bữa: Có sẵn để đặt trước
Giờ làm việc: [Thứ 2] 15:00-23:00,[Thứ 3] 15:00-23:00,[Thứ 4] 15:00-23:00,[Thứ 5] 15:00-23:00,[Thứ 6] 15:00-23:00,[Thứ 7] 12:00-23:00,[CN] 12:00-23:00
Soi Kitchen
Phong cách: Chọn món, Món ăn tự chọn
Ẩm thực: Thái
Mở cửa vào: Bữa sáng, Bữa nửa buổi, Bữa trưa, Bữa tối
Bầu không khí: Hiện đại
Tùy chọn dùng bữa: Có sẵn để đặt trước
Giờ làm việc: [Thứ 2 - CN] 06:00-22:00
Pho Lua
Phong cách: Chọn món
Ẩm thực: Việt Nam
Bầu không khí: Dành cho gia đình, Truyền thống
Tùy chọn dùng bữa: Bàn ngoài trời, Có sẵn để đặt trước
Giờ làm việc: [Thứ 2 - CN] 07:00-18:00
Dusit Gourmet
Phong cách: Chọn món
Ẩm thực: Pháp
Giờ làm việc: [Thứ 2 - CN] 07:00-18:00
Palais Lounge
Phong cách: Chọn món
Mở cửa vào: Cocktail
Bầu không khí: Lãng mạn
Giờ làm việc: [Thứ 2 - CN] 11:00-23:00

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 15:00
Trả phòng: Trước 12:00

Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7

Chủ nhà hoặc nhân viên sẽ đón tiếp bạn khi bạn đến nơi

Nếu theo kế hoạch, bạn sẽ đến sau 12:00 vào ngày nhận phòng, vui lòng liên hệ với cơ sở lưu trú qua điện thoại trước ít nhất một ngày

Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Bạn có thể mất thêm phí để trẻ em sử dụng giường có sẵn. Hãy thêm số lượng trẻ em đi cùng để nhận được mức giá chính xác hơn.

Nôi/cũi và giường phụ
Chính sách giường phụ và cũi có thể thay đổi theo loại phòng. Vui lòng tham khảo chi tiết loại phòng để biết thêm thông tin.

Bữa sáng
KiểuTự chọn
Giờ mở cửa[Thứ 2 - CN] 06:00-10:30 Đang Mở
TuổiPhí
Trẻ em 2 tuổi trở xuống
Miễn phí
Trẻ em 3–11 tuổi
272.160₫ mỗi người
Trẻ em 12–17 tuổi
544.320₫ mỗi người
Người lớn
Tự chọn:544.320₫ mỗi người
Phí bổ sung cho bữa sáng chưa nằm trong tổng giá và cần được thanh toán tại cơ sở lưu trú.

Chính sách đặt cọc
Đặt cọcYêu cầu đặt cọc
Hình thức thu tiền cọcKhoản tiền cọc được tính dựa trên độ dài lưu trú của bạn. Mức phí là 1.000.000₫/đêm.
Hình thức thanh toán tiền cọcCơ sở lưu trú này chấp nhận tiền mặt, thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và dịch vụ thanh toán của bên thứ ba
Hoàn tiền cọcTiền đặt cọc sẽ được hoàn lại vào tài khoản thanh toán ban đầu .

Thú cưng
Không được phép mang theo thú cưng

Động vật hỗ trợ
Không được phép mang theo động vật hỗ trợ

Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 18 tuổi trở lên.

Thanh toán tại khách sạn

  • Tiền mặt

Mô Tả Khách Sạn

Tên khách sạn địa phương: Khách sạn Cung Điện Từ Hoa
  • Khai Trương: 2025
  • Tân Trang: 2025
  • Số Phòng: 207
Điện thoại:+84-24-32002222

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa là khi nào?

Giờ nhận phòng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa bắt đầu từ 15:00, và giờ trả phòng là 12:00.

Khách sạn Cung Điện Từ Hoa có hồ bơi không?

Có, Khách sạn Cung Điện Từ Hoa có hồ bơi cho khách.

Có được mang theo thú cưng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa không?

Không, không được mang theo thú cưng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa.

Giá phòng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa là bao nhiêu?

Giá phòng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được Khách sạn Cung Điện Từ Hoa từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Cảng hàng không quốc tế Nội Bài, cách đó cách khách sạn khoảng 22 phút khi đi ô tô (18,9km).

Chính sách hủy phòng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa là gì?

Chính sách hủy phòng tại Khách sạn Cung Điện Từ Hoa tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Sân Bay Gần NhấtCảng hàng không quốc tế Nội Bài
Khoảng Cách Đến Sân Bay20.09KM
Ga Tàu Hỏa Gần NhấtGa Long Biên
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa5.57KM
Ga Tàu Điện Ngầm Gần NhấtChùa Hà
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Điện Ngầm7.73KM
Giá Trung Bình TừVND4641462
Xếp hạng sao của khách sạn5