Diary of the sea
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
1 phòng, 2 Người Lớn, 0 Trẻ Em
Diary of the sea
Diary of the sea
Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Dịch vụ xuất sắc
Rất sạch sẽ
Vị trí lý tưởng
Vườn
Phong cảnh tuyệt vời
+2 mục khác
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
9,5/10
Vệ sinh: Rất sạch sẽ
Môi trường: Rất đẹp và thoải mái
Dịch vụ: Rất tốt
Xem xung quanh đây

Xem Trên Bản Đồ
Phòng
Đánh Giá Của Khách
Tiện nghi & Dịch vụ
Chính Sách
25
Phòng 201
2 giường đơn 1 giường sofa và 1 giường đôi
50m² | Tầng: 2
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
Nhìn ra biển
Kiểm Tra Phòng Trống
14
Phòng 102
1 giường đôi
10m² | Tầng: 1
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
Ban công
Kiểm Tra Phòng Trống
13
Phòng 101
1 giường queen
10m² | Tầng: 1
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Tủ lạnh
Máy giặt
Kiểm Tra Phòng Trống
Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Fujisawa
Các đánh giá thường nhắc đến
Edvin Lam
ngày 27 tháng 3 năm 2026
Vị trí n*** cạnh ga tàu và rất tuyệt để ở. Chủ nhà cũng rất thân thiện, tôi hoàn toàn khuyên bạn nên chọn nơi này.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 5 tháng 1 năm 2026
Chủ nhà rất thân thiện và chúng tôi được tặng một món quà lưu niệm. Chúng tôi rất thích kỳ nghỉ ở Enoshima, phòng sạch sẽ, khu phố yên tĩnh và rất đáng để ghé thăm!
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Người Dùng Ẩn Danh
ngày 14 tháng 3 năm 2026
Về độ sạch sẽ, tiện nghi và dịch vụ thì khá tốt. Khách sạn nằm gần ga Enoshima và ga Kakese-Enoshima nên việc đi lại rất thuận tiện. Tuy nhiên, nếu bạn nhạy cảm với tiếng ồn khi ngủ, bạn nên cân nhắc kỹ. Khả năng cách âm không tốt lắm, và hơi ồn ào vì nằm cạnh bãi đậu xe. Ngoài ra thì tôi khá hài lòng.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
aquilara
ngày 6 tháng 5 năm 2026
Nơi đây rất ấm cúng và dễ chịu, nhưng vào mùa đông thì phòng rất lạnh và phải mất khá lâu mới ấm lên được bằng máy điều hòa. Ngoài điều đó ra thì mọi thứ đều hoàn hảo.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 23 tháng 2 năm 2026
Các tiện nghi rất đầy đủ, và việc có tủ lạnh và lò vi sóng rất tiện lợi và hữu ích! Tôi chắc chắn sẽ quay lại đây nếu có cơ hội♪
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 29 tháng 12 năm 2025
Gần ga tàu, chỉ cách chưa đến 5 phút đi bộ.
Cũng gần siêu thị Lawson và cửa hàng tiện lợi 7-11.
Phòng rất nhỏ nhưng được trang bị đầy đủ. Có máy điều hòa (có chức năng sưởi) và khăn tắm. Bạn có thể sử dụng bếp chung n*** bên ngoài phòng với ấm đun nước, tủ lạnh, dụng cụ nấu ăn và cả máy giặt.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 10 tháng 10 năm 2025
Chủ nhà vô cùng dễ thương, cô ấy đã cung cấp những lời khuyên hữu ích về du lịch và đảm bảo tôi có một kỳ nghỉ thoải mái. Trong suốt thời gian lưu trú, cô ấy còn tặng tôi những món quà nhỏ để tôi cảm thấy được chào đón và tôi vô cùng biết ơn cử chỉ đó.
Về vị trí, chỉ cách ga Katase-Enoshima 3 phút đi bộ và cách ga tàu điện ngầm Enoshima Line 9 phút đi bộ. Vị trí rất tuyệt vời, đặc biệt là sau một ngày dài đi bộ ở đảo Enoshima! Rất đáng để ghé thăm :)
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tài khoản khách
ngày 6 tháng 3 năm 2025
Rất gần ga tàu điện ngầm, bạn có thể đi bộ đến Enoshima. Khu dân cư rất yên tĩnh, phòng sinh hoạt chung rất sạch sẽ, đồ uống và đồ ăn nhẹ được chuẩn bị sẵn. Chủ nhà là một cặp vợ chồng người Hoa, họ rất thân thiện! Họ đã gửi trước cho chúng tôi một số hướng dẫn về Kamakura, và bạn cũng có thể gửi hành lý! Đánh giá rất tốt!
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
igoseika
ngày 4 tháng 6 năm 2025
Vẫn khác xưa nhiều lắm. Đi du lịch vào dịp lễ hơi tốn kém một chút, nhưng sếp vẫn rất nhiệt tình và chu đáo.
Nội Dung GốcBản dịch do Google cung cấp
Tiện nghi & Dịch vụ
Nhà hàng
Chính Sách Chỗ Nghỉ
Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 15:00
Trả phòng: Trước 10:00
Chỗ nghỉ sẽ cung cấp thông tin nhận phòng sau khi bạn đặt đơn
Nếu bạn đến chỗ nghỉ ngoài giờ nhận phòng, vui lòng liên lạc với họ qua điện thoại trước một ngày
Chính sách cho trẻ em
Trẻ em thuộc mọi độ tuổi đều được chào đón tại cơ sở lưu trú này.
Bạn có thể mất thêm phí để trẻ em sử dụng giường có sẵn. Hãy thêm số lượng trẻ em đi cùng để nhận được mức giá chính xác hơn.
Nôi/cũi và giường phụ
Mọi loại phòng đều không thể bổ sung cũi và giường phụ.
Bữa sáng
Không có bữa sáng.
Chính sách đặt cọc
Đặt cọcChỗ nghỉ không yêu cầu đặt cọc
Thú cưng
Không được phép mang theo thú cưng
Động vật hỗ trợ
Không được phép mang theo động vật hỗ trợ
Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 12 tuổi trở lên.
Thời gian yên tĩnh
Khách được yêu cầu giữ yên tĩnh từ 15:00 đến 11:00
Thông Tin Chứng Nhận
Giấy Phép/Chứng Nhận Số 2024环境第1301号
Mô Tả Khách Sạn
Tên khách sạn địa phương: 海の日記
- Khai Trương: 2024
- Số Phòng: 3
Điện thoại:+81-466-548464+81-7037950711
Email:beppu@amanek.jp
Diary of the sea là nơi lý tưởng để thư giãn sau một ngày đi du lịch hoặc làm việc. Một số điểm tham quan hàng đầu của thành phố nằm cách đó chỉ một đoạn ngắn. công viên nghỉ dưỡng này được đặt ở 104m từ 片瀬江ノ島駅舎(竜宮造り), 182m từ Subana Park và 238m từ Enoshima Benzaiten signpost.
Tại công viên nghỉ dưỡng này, bạn sẽ có quyền truy cập vào vườn.
Ga xe lửa gần nhất, Katase-Enoshima Station, cách nơi lưu trú 3 min đi bộ.
Có thể bạn đang phân vân
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Diary of the sea là khi nào?
Giờ nhận phòng tại Diary of the sea bắt đầu từ 15:00, và giờ trả phòng là 10:00.Giờ nhận phòng và trả phòng tại Diary of the sea là khi nào?
Diary of the sea có hồ bơi không?
Không, Diary of the sea không có hồ bơi.Diary of the sea có hồ bơi không?
Có được mang theo thú cưng tại Diary of the sea không?
Không, không được mang theo thú cưng tại Diary of the sea.Có được mang theo thú cưng tại Diary of the sea không?
Diary of the sea có phục vụ bữa sáng không?
Không, Diary of the sea không phục vụ bữa sáng. Diary of the sea có phục vụ bữa sáng không?
Giá phòng tại Diary of the sea là bao nhiêu?
Giá phòng tại Diary of the sea thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.Giá phòng tại Diary of the sea là bao nhiêu?
Chính sách hủy phòng tại Diary of the sea là gì?
Chính sách hủy phòng tại Diary of the sea tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.Chính sách hủy phòng tại Diary of the sea là gì?
Về Cơ Sở Lưu Trú Này
| Sân Bay Gần Nhất | Sân bay quốc tế Haneda (Tokyo) |
|---|---|
| Khoảng Cách Đến Sân Bay | 48.89KM |
| Ga Tàu Hỏa Gần Nhất | Katase-Enoshima Station |
| Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa | 0.22KM |
| Ga Tàu Điện Ngầm Gần Nhất | Shōnandai |
| Khoảng Cách Đến Ga Tàu Điện Ngầm | 11.48KM |
| Xếp hạng sao của khách sạn | 2 |















