Morro Bay

Khách Sạn Có Phục Vụ Bữa Sáng Tại Morro Bay

Chọn ngày để bắt đầu ngày mới trọn vẹn tại các khách sạn có bữa sáng ở Morro Bay

Vuốt xuống để xem thêm
Lọc theo:
Xếp hạng sao của khách sạn
≤2345
Điểm đánh giá của khách
Tuyệt vời 9+Rất tốt 8+Tốt 7+Tạm được 6+

Khách Sạn Tại Morro Bay Có Phục Vụ Bữa Sáng

Khám phá các lựa chọn khách sạn có Bữa sáng tại Morro Bay của chúng tôi
Phổ Biến Nhất
Giá Thấp Nhất
Gần Khu Trung Tâm Nhất
Đánh Giá Cao Nhất
99+
Khách sạn tại Morro Bay
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Rất Tốt
106 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ MXN1.734
Kiểm Tra Phòng Trống
99+
Khách sạn tại Morro Bay
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Đáng Kinh Ngạc
87 đánh giá
9,5/10
1 đêm
Từ MXN2.345
Kiểm Tra Phòng Trống
79
Khách sạn tại Morro Bay
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe, Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ), Nhà hàng
Rất Tốt
118 đánh giá
8,7/10
1 đêm
Từ MXN2.144
Kiểm Tra Phòng Trống
69
Khách sạn tại Morro Bay
Tọa lạc ở Morro Bay, Rhapsody in View Boutique Hotel gần bãi biển, cách Công viên Bang Morro Bay 5 phút lái xe và cách Morro Rock 6 phút lái xe. Khách sạn này cách Đại học Bách khoa Bang California, San Luis Obispo 21 km và cách Bãi biển Bang Morro Strand 0,7 km. Khách có thể dùng bữa sáng nấu theo yêu cầu miễn phí hàng ngày từ 7:30 đến 9:30. Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm trả phòng nhanh, lò vi sóng ở khu vực chung và máy nước nóng lạnh. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên. Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 7 phòng được trang bị máy điều hòa và TV LED. Các phòng có ban công riêng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình kỹ thuật số sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng tắm có máy sấy tóc và bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu).
Nổi Bật
54 đánh giá
9,9/10
1 đêm
Từ MXN4.416
Kiểm Tra Phòng Trống
84
Khách sạn tại Morro Bay
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tốt
106 đánh giá
7,7/10
1 đêm
Từ MXN1.789
Kiểm Tra Phòng Trống
66
Khách sạn tại Morro Bay
Tiện nghi nổi bật: Đậu xe
Tốt
107 đánh giá
7,9/10
1 đêm
Từ MXN1.838
Kiểm Tra Phòng Trống
Xem Tất Cả Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Morro Bay

Những Câu Hỏi Thường Gặp

Ở Bữa sáng có những khách sạn phổ biến nào có Morro Bay?

Dù bạn đi Morro Bay để công tác hay du lịch, Rhapsody in View Boutique Hotel (từ MXN4.735) , Hampton Inn by Hilton Morro Bay (từ MXN2.468)Best Western Tradewinds (từ MXN2.024) đều là những khách sạn được ưa chuộng.

Giá phòng trung bình cho các khách sạn có Bữa sáng tại Morro Bay là bao nhiêu?

Với khách sạn có Bữa sáng ở Morro Bay, giá phòng trung bình vào ngày thường là MXN3.201, giá phòng trung bình vào cuối tuần (Thứ Sáu – Thứ Bảy) là MXN4.718.

Các khách sạn có Bữa sáng ở Morro Bay đang có những khuyến mãi gì?

Trip.com mang đến cho người dùng các chương trình khuyến mãi và chiết khấu đa dạng quanh năm. Bạn có thể kiểm tra trang khuyến mãi để khám phá các chương trình khuyến mãi đang diễn ra trên Trip.com.

Thông Tin Khách Sạn Có Bữa sáng Tại Morro Bay

Số Khách Sạn6
Số Đánh Giá579
Giá Cao NhấtMXN4.943
Giá Thấp NhấtMXN2.703
Giá Ngày Trong TuầnMXN3.201
Giá Cuối TuầnMXN4.718