Motel 6 Bernalillo, NM
Chọn ngày
-
Chọn ngày
1 đêm
Motel 6 Bernalillo, NM

Motel 6 Bernalillo, NM

Xem trên bản đồ
Chúng Tôi Khớp Giá
Điểm Nổi Bật
Thân thiện với thú cưng
Suite
Wi-Fi miễn phí trong phòng
Dịch vụ giặt là (tại chỗ nghỉ)
Chỗ đậu xe miễn phí
Tiện nghi
Tất Cả Tiện Nghi
Mô tả cơ sở lưu trú
Xem Thêm
Vệ sinh6,1
Trang thiết bị6,3
Vị trí6,1
Dịch vụ6,1
Xem xung quanh đây
Sân Bay: Sân bay quốc tế Albuquerque
(31,7km)
Vé Tàu: Downtown Bernalillo Rail Runner Station
(3,0km)
Điểm nổi bật: El Zócalo Plaza
(1,1km)
Điểm nổi bật: Loretto Park
(1,2km)
Điểm nổi bật: Our Lady of Sorrows Catholic Church
(1,2km)
Xem Trên Bản Đồ
5

Phòng không hút thuốc, 2 giường cỡ queen

2 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
TV
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

Phòng Giường Queen Size - Hút thuốc

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Được phép hút thuốc
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
5

Phòng giường Queen Size - Không hút thuốc

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
TV
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

phòng giường Queen Size với bồn tắm di động cho người khuyết tật-không hút thuốc

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

Phòng Suite với 2 Giường Queen Size, Hút thuốc

2 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Được phép hút thuốc
Tủ lạnh
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
4

Phòng Suite giường King Size - Không hút thuốc

1 Giường king
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Tủ lạnh
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
4

Phòng Suite Giường Queen Size-Hút thuốc

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Được phép hút thuốc
Tủ lạnh
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
5

Suite Có 2 Giường Cỡ Queen - Không Hút Thuốc

2 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Tủ lạnh
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

Guest Room With 1 Queen Bed And Tub-Smoking, Accessible

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Được phép hút thuốc
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
5

Phòng Suite giường Queen Size - Không hút thuốc

1 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Máy điều hòa
Phòng Tắm Riêng
Bồn tắm
Tủ lạnh
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

Phòng với 2 Giường Queen Size, Hút Thuốc

2 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Được phép hút thuốc
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
3

Guest Room With 2 Queen Beds And Roll-in Shower-Non-Smoking

2 Giường queen
Có cửa sổ
Wi-Fi miễn phí
Không hút thuốc
Dọn dẹp hàng ngày
Wi-Fi trong phòng
Thông Tin Phòng
Kiểm Tra Phòng Trống
Ẩn Các Loại Phòng

Đánh Giá Xác Thực
Trung bình các cơ sở lưu trú tương tự tại Bernalillo
Các đánh giá thường nhắc đến
Tài khoản khách
ngày 13 tháng 4 năm 2025
This was a relatively new and nice facility 10 years ago, but the last 10 years have not been good. It is looking tired and worn with some obvious repairs needed. That said the bed was comfortable and the room quiet at a reasonable price.
Dịch
Tài khoản khách
ngày 6 tháng 6 năm 2026
車で 行くには 便利で簡単 ですが,徒歩では厳しい です 。部屋 は広く,冷蔵庫, バスタブもあり, タオルも 清潔で よかったです。フロント前 にお湯や電子レンジがあり, 食料 をもっていれば,外が どんなに 暑くても 冷え冷え の 部屋で ゆっくり 過ごすことも 可能 です 。
Dịch
Tài khoản khách
ngày 29 tháng 4 năm 2025
Todo bien
Dịch
Tài khoản khách
ngày 25 tháng 8 năm 2023
房間乾淨整潔
Dịch
Rick
ngày 6 tháng 5 năm 2026
The suite I was in was clean and had enough towels for 2 people. They even gave me 2 extra pillows. It was quiet, restful stay
Dịch
Caroline
ngày 20 tháng 4 năm 2026
It would have been nice if you had the small shampoo and the condition cuz some people don't have the stuff
Dịch
Audrey
ngày 16 tháng 4 năm 2026
Front desk employee had no customer service whatsoever. Undereear from previous occupants left in the room
Dịch
Aundre
ngày 13 tháng 4 năm 2026
Rude front desk person. Hard to understand what she was saying. Noisy men in room next to us. Someone tried getting in room. Called front desk no help at all. Glad i could check out a day early. The place suts next to I-25 all by it self.
Dịch
Randall
ngày 12 tháng 4 năm 2026
clean, staff was nice. Old rooms but for the price it was fantastic. No bed bugs and I felt safe enough. The gas station next door is closed though, even though you can open the door lol freaked me out. Decent hotel!
Dịch

Tiện nghi & Dịch vụ

Nhà hàng

Chính Sách Chỗ Nghỉ

Thời gian nhận và trả phòng
Nhận phòng: Sau 15:00
Trả phòng: Trước 11:00

Giờ làm việc của quầy lễ tân: 24/7

Chính sách cho trẻ em
Trẻ em 17 tuổi trở lên được chào đón tại khách sạn này.
Bạn có thể mất thêm phí để trẻ em sử dụng giường có sẵn. Hãy thêm số lượng trẻ em đi cùng để nhận được mức giá chính xác hơn.

Nôi/cũi và giường phụ
Tất cả các loại phòng đều không thể thêm cũi. Mỗi loại phòng có chính sách về giường phụ khác nhau. Vui lòng tham khảo chính sách của loại phòng liên quan.

Bữa sáng
Không có bữa sáng.

Chính sách đặt cọc
Đặt cọcYêu cầu đặt cọc
Hình thức thu tiền cọcKhách sẽ thanh toán số tiền cọc cố định là 100,00 US$ (khoảng 2.616.098₫).
Hình thức thanh toán tiền cọcCơ sở lưu trú này chấp nhận tiền mặt
Hoàn tiền cọcTiền đặt cọc sẽ được hoàn lại vào tài khoản thanh toán ban đầu Vào ngày trả phòng.

Thú cưng
Được phép mang theo thú cưng nếu có yêu cầuMiễn phí
Loại thú cưng được phép mang theo: chó, mèo

Động vật hỗ trợ
Được phép mang theo động vật hỗ trợ nếu có yêu cầu

Giới hạn độ tuổi
Khách chính nhận phòng phải từ 18 tuổi trở lên.

Thanh toán tại khách sạn

Mô Tả Khách Sạn

Tên khách sạn địa phương: Motel 6 Bernalillo, NM
  • Khai Trương: 2023
  • Số Phòng: 47
Điện thoại:+1-505-7719500
Motel 6 Bernalillo, NM ở Bernalillo, cách Công viên Balloon Fiesta và Sòng bạc Sandia 15 phút lái xe. Motel này cách Cáp treo Đỉnh Sandia 24,6 km và cách Phòng Trưng Bày Plein Air New Mexico 2,6 km.
Hãy tận hưởng những dịch vụ, tiện ích như quyền truy cập Internet không dây miễn phí, phòng đại tiệc và máy bán hàng tự động.
Có nhiều dịch vụ, tiện ích dành cho khách, bao gồm quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày, trang thiết bị giặt ủi và thang máy. Có kế hoạch tổ chức sự kiện tại Bernalillo? Motel này có khu vực tổ chức rộng 45 mét vuông, bao gồm khu hội nghị và phòng họp. Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên.
Hãy nghỉ ngơi thoải mái như đang ở nhà mình tại một trong 57 phòng. Bạn luôn có thể giữ liên lạc bằng kết nối internet không dây miễn phí; trong khi các chương trình truyền hình cáp sẽ mang đến những phút giây giải trí thoải mái. Các phòng có phòng tắm với vòi sen/bồn tắm kết hợp. Các tiện nghi phòng bao gồm bàn, cùng điện thoại với điện thoại nội vùng miễn phí.

Có thể bạn đang phân vân

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Motel 6 Bernalillo, NM là khi nào?

Giờ nhận phòng tại Motel 6 Bernalillo, NM bắt đầu từ 15:00, và giờ trả phòng là 11:00.

Motel 6 Bernalillo, NM có hồ bơi không?

Không, Motel 6 Bernalillo, NM không có hồ bơi.

Có được mang theo thú cưng tại Motel 6 Bernalillo, NM không?

Có, thú cưng được chào đón tại Motel 6 Bernalillo, NM, nhưng chúng tôi khuyến nghị nên gọi điện trước để xác nhận chi tiết.

Motel 6 Bernalillo, NM có phục vụ bữa sáng không?

Không, Motel 6 Bernalillo, NM không phục vụ bữa sáng.

Giá phòng tại Motel 6 Bernalillo, NM là bao nhiêu?

Giá phòng tại Motel 6 Bernalillo, NM thay đổi tùy theo ngày, chính sách của khách sạn và các yếu tố khác. Hãy nhập ngày du lịch của bạn để kiểm tra giá hiện tại.

Làm thế nào để tôi đến được Motel 6 Bernalillo, NM từ sân bay gần nhất?

Sân bay gần nhất là Sân bay quốc tế Albuquerque, cách đó khoảng cách theo đường thẳng từ khách sạn: 31,7km.

Chính sách hủy phòng tại Motel 6 Bernalillo, NM là gì?

Chính sách hủy phòng tại Motel 6 Bernalillo, NM tùy thuộc vào loại phòng và điều khoản đặt phòng của bạn.

Về Cơ Sở Lưu Trú Này

Sân Bay Gần NhấtSân bay quốc tế Albuquerque
Khoảng Cách Đến Sân Bay31.71KM
Ga Tàu Hỏa Gần NhấtLos Ranchos/Journal Center Rail Runner Station
Khoảng Cách Đến Ga Tàu Hỏa20.86KM
Giá Trung Bình TừVND1791635
Xếp hạng sao của khách sạn2