> > >
Sân bay quốc tế Bacău

Câu hỏi thường gặp

  • Khoảng cách giữa Sân bay quốc tế Bacău (BCM) và trung tâm thành phố là bao xa?

    Sân bay quốc tế Bacău (BCM) cách trung tâm thành phố khoảng 5,61 km.
  • Trung bình Sân bay quốc tế Bacău (BCM) có khoảng 1 chuyến bay cất cánh mỗi ngày.
  • Chuyến bay sớm nhất là w93901 xuất phát đi Luân Đôn vào 00:25. Nếu bạn muốn đi chuyến bay này, chúng tôi kiến nghị bạn ở lại khách sạn gần sân bay vào đêm trước ngày cất cánh.
  • Chuyến bay muộn nhất là W46156, với giá Rome vào 23:55. Nếu bạn muốn đi chuyến bay này, vui lòng kiểm tra giờ hoạt động muộn nhất của các xe trung chuyển sân bay, tàu hỏa hoặc các phương tiện giao thông có thể đưa bạn đến sân bay.
  • Các đường bay phổ biến cất cánh từ Sân bay quốc tế Bacău (BCM) gồm có Bacau⇒Luân Đôn, Bacau⇒Rome, Bacau⇒Milan, Bacau⇒Milan, Bacau⇒Madrid, Bacau⇒Turin, Bacau⇒Bologna, Bacau⇒Liverpool, Bacau⇒Barcelona và Bacau⇒Bruxelles. [singular] là đường bay quốc tế phổ biến nhất.[singular] [plural] là những đường bay quốc tế phổ biến nhất.[plural] [switch]
  • Sân bay quốc tế Bacău (BCM) có các ga: Terminal 1 (T1).
  • Sân bay gần nhất là Sân bay quốc tế Bacău (BCM), cách đây 89 km.